Chào mừng bạn đến với diễn đàn Xây Dựng [BUILDING-4R].
Để xem được nội dung của diễn đàn bạn cần đăng nhập hoặc đăng kí !

Join the forum, it's quick and easy

Chào mừng bạn đến với diễn đàn Xây Dựng [BUILDING-4R].
Để xem được nội dung của diễn đàn bạn cần đăng nhập hoặc đăng kí !
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Các bạn có thể truy cập vào một trong hai địa chỉ sau : https://xaydung.catsboard.com/ hoặc địa chỉ http://ketcau.come.vn
Giải thưởng lớn dành cho thông điệp về biến đổi khí hậu : Tp. Hồ Chí Minh, Ngày 18/3/2010 – Quỹ Quốc tế về Bảo vệ Thiên Nhiên tại Việt Nam (WWF Việt Nam) và Báo Sài Gòn Tiếp Thị công bố đồng tổ chức cuộc thi ảnh và video về Giờ Trái Đất 2010. Tác phẩm dự thi nào truyền tải được thông điệp Giờ Trái đất tốt nhất sẽ nhận đượcgiải thưởng là đồ điện tử của LG và Canon bao gồm TV m... Đăng ký tham gia giờ trái đất Sự kiện Giờ Trái Đất 2010 sẽ diễn ra từ 20h30-21h30 ngày 27/3/2010 Để ủng hộ và cập nhật thông tin về hoạt động của Giờ Trái Đất xin vui lòng đăng ký Tại đây
Ngày 18/3/2010, tại Hà Nội, trang thông tin điện tử về Thăng Long - Hà Nội được chính thức ra mắt tại địa chỉ http://hanoi.vietnamplus.vn và trở thành website đầu tiên về Thủ đô bằng 4 ngôn ngữ.

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

182 Video day SAp2000 Thu Feb 04, 2010 9:16 pm

mrbachduong

mrbachduong
ĐIỀU HÀNH VIÊN CAO CẤP
ĐIỀU HÀNH VIÊN CAO CẤP
Phần I:
[You must be registered and logged in to see this link.]
Phần II:
[You must be registered and logged in to see this link.]

Được sửa bởi mrbachduong ngày Fri Feb 26, 2010 12:19 am; sửa lần 2.

282 Re: Video day SAp2000 Thu Feb 04, 2010 9:48 pm

mrbachduong

mrbachduong
ĐIỀU HÀNH VIÊN CAO CẤP
ĐIỀU HÀNH VIÊN CAO CẤP
video ro rang!de hiểu!

382 Re: Video day SAp2000 Mon Nov 08, 2010 12:45 am

dang.shin

dang.shin
Thành viên mới
Thành viên mới
bạn ơi ,dow về xom dùng trương trình gì để xem vậy , mình ko rành lém, mong bạn chỉ thêm

482 Re: Video day SAp2000 Sat Nov 13, 2010 1:40 pm

mrbachduong

mrbachduong
ĐIỀU HÀNH VIÊN CAO CẤP
ĐIỀU HÀNH VIÊN CAO CẤP
dang.shin đã viết:bạn ơi ,dow về xom dùng trương trình gì để xem vậy , mình ko rành lém, mong bạn chỉ thêm

bạn dùng chương trình [You must be registered and logged in to see this link.]để mở hoặc giải nén rồi xem đó bạn.chúng bạn học tốt.

582 Re: Video day SAp2000 Mon Apr 25, 2011 12:37 pm

metal.bird.13

metal.bird.13
Thành viên mới
Thành viên mới
hay đấy , cái này là ai biên soạn hả bạn ?

682 Re: Video day SAp2000 Sat Oct 29, 2011 11:27 am

hoanghoan2310

hoanghoan2310
Thành viên mới
Thành viên mới
các bác cho em hoi em cài sap 2000v12 nhung sao may cứ báo lỗi em đã cho crack vào rối vẫn không được

782 Re: Video day SAp2000 Sun Oct 30, 2011 11:22 pm

mrbachduong

mrbachduong
ĐIỀU HÀNH VIÊN CAO CẤP
ĐIỀU HÀNH VIÊN CAO CẤP
hoanghoan2310 đã viết:các bác cho em hoi em cài sap 2000v12 nhung sao may cứ báo lỗi em đã cho crack vào rối vẫn không được
-------------------------------------------------------
[You must be registered and logged in to see this image.]
có nhiều nguyện nhân dẫn đến lỗi khi cài. ví du:

1. bản sap dowload Sapv12 StandaAlone, NoonClinear , Advante có thể bị lõi hoặc bản crack,patch bị lỗi, không khớp

2.bạn phải cài Net Fremwork 2.0 thì phải (cài trước Sap v12)

3.Trình tự crack không đúng hoặc chương trình duyệt đã xoá file patch mất.vì tưởng file độc

4. Máy tính xài Vista hay win 7 ít tương thick hơn win Xp như bản Win Vista có chức năng User Account control an toàn làm mình ko chạy dc. Sap.

5. Chưa tắt internet khi cài.
.....v.v

Nói chung không rõ bạn dùng bản nào và win gì . bạn không trình bày rõ ràng hơn.

Chúc bạn mau khắc phục duoc sự cố [You must be registered and logged in to see this image.]

882 Re: Video day SAp2000 Tue Nov 01, 2011 11:18 pm

hoanghoan2310

hoanghoan2310
Thành viên mới
Thành viên mới
thank you. mình cài được rồi nhưng sao mình chạy phần tính toán tải trọng phần hoạt tải mình đã khai báo đầy đủ mà máy lại không chạy, ma cũng chẳng có thông báo gì

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]